Góp ý về giao diện mới forum VNT
  • Bầu cử Quốc hội Mỹ giữa nhiệm kỳ

Cập nhật: 10:15 17/11/2022

Hạ viện
    210 Dân chủ
    218 Cộng hòa
    7 chưa xác định
    218
    Thượng viện
    50 Dân chủ
    49 Cộng hòa
    1 chưa xác định
    50

Góp ý về giao diện mới forum VNT

• Chủ đề tạo bởi thahtrung06 
  • Ngày gửi
T
thahtrung06 
Trả lời: 7 Lượt xem: 990 Biểu cảm: 2
Hi anh em,

Hiện tại mình đang chạy bản giao diện mới - VNT Style (Tinhte), cả thiết kế về trang chủ và trang trong cũng có đổi mới so với giao diện cũ là VNT Style (Dark) cho thân thiện và đẹp hơn. Rất mong được anh em đóng góp ý kiến để mình hoàn thiện hơn nhé.

Mọi tư vấn, đóng góp ý kiến hay muốn có giao diện VNT Style (Tinhte) hoặc VNT Style (Dark) mong anh em hãy bình luận bên dưới nhé! Ý kiến đóng góp bổ ích nhất sẽ được giảm giá mạnh, chỉ còn 100k khi nâng cấp lên gói VIP 1 trên forum VNT.

Cảm ơn anh em.

Từ khóa
giao diện mới style tinh tế vnt style dark
7 Bình luận
T

tienlinh 

Administrator
Thành viên BQT
Giao diện đẹp đó. Mình đề xuất ẩn các chuyên mục trong danh sách các bài viết ở trang chủ trên mobile cho gọn hơn.

N

ngoclinh 

Super Moderator
Thành viên BQT
Giao diện rất đẹp. Mình thấy bị lỗi link đến forum, không phải là link đến từng chuyên mục ở chỗ bôi đỏ trong hình:

loi link forum.png

Mong ads sớm khắc phục được. Xin cảm ơn!

Admin

Admin 

Super Administrator
BQT cấp cao
LSVIP
Trang trong mình thiết kế lại footer về phong cách sẽ giống với VNT Style (Dark) nhưng với màu sáng hơn, tinh gọn hơn và hiển thị sẽ khác hơn khi xem trên mobile.

T

tienlinh 

Administrator
Thành viên BQT
Để thiết kế footer đẹp, giống với forum VNT, các bạn có thể sử dụng addons [VNT] Advanced Footer 2.0.1 xem và tải về tại đây nhé!

Lưu ý: Có hỗ trợ thiết lập đầy đủ khi các bạn tải về addons này từ forum VNT.

T

thahtrung06 

Special Operator
Thành viên BQT
ĐHV đặc biệt
VIP 1
Nhờ sự góp ý của các bạn, BQT diễn đàn VNT đã phối kết hợp để thiết kế lại một chút trang xem chủ đề:
  • Fix lỗi trùng lặp bài đăng đầu tiên từ trang thứ 2 trở đi
  • Thêm button đếm số lượng bình luận và nút điều hướng các trang cho các trang còn lại.

Back