Vietnamese Friendly Link 2.0.4 - Liên kết Tiếng Việt thân thiện
  • Bầu cử Quốc hội Mỹ giữa nhiệm kỳ

Cập nhật: 10:15 17/11/2022

Hạ viện
    210 Dân chủ
    218 Cộng hòa
    7 chưa xác định
    218
    Thượng viện
    50 Dân chủ
    49 Cộng hòa
    1 chưa xác định
    50

Addon 2x Vietnamese Friendly Link 2.0.4 - Liên kết Tiếng Việt thân thiện

• Chủ đề tạo bởi Admin 
  • Ngày gửi
Admin
Admin 
Trả lời: 5 Lượt xem: 2.392 Biểu cảm: 3
Giá bán
Phiên bản
2.0.4
Yêu cầu
Không
Hỗ trợ
Khi bạn mới cài và xây dựng diễn đàn bằng Xenforo thì việc chuyển đổi URL Tiếng Việt có dấu thành kí tự Latin tương ứng không dấu là rất cần thiết. Vì vậy, hôm nay mình sẽ chia sẻ với các bạn Addon này.

Link gốc ở đây nhưng không phải ai cũng tải về được nên mình chia sẻ cho mọi người luôn.

Bản quyền thuộc về tác giả.

Ai download tại đây thì mình sẽ support trong khả năng nếu có lỗi xảy ra.

Tệp tin đính kèm

• VietnameseFriendlyLink-2.0.3.zip
    11,2 KB · Lượt xem: 70
  • VietnameseFriendlyLink-2.0.3.zip
    12,4 KB · Lượt xem: 9
  • VietnameseFriendlyLink-2.0.4.zip
    11,7 KB · Lượt xem: 3
Từ khóa
liên kết tiếng việt thân thiện vietnamese friendly link vietnamese friendly link 2.0.4
5 Bình luận
MCVNcommunity

MCVNcommunity

Gà con
Lỗi "Could not process VietnameseFriendlyLink-2.0.3.zip: File does not appear to be a valid add-on archive as expected." ạ

Admin

Admin 

Super Administrator
BQT cấp cao
LSVIP
Lỗi "Could not process VietnameseFriendlyLink-2.0.3.zip: File does not appear to be a valid add-on archive as expected." ạ
Cảm ơn bạn đã báo lỗi. Do bộ cài đặt gốc mình thấy có ký tự "\upload" nên khi tải lên để cài bị thông báo lỗi như trên. Mình đã upload bổ sung bộ addons tương tự đã bỏ ký tự "\" thành "upload" sẽ cài được bình thường nhé!

Admin

Admin 

Super Administrator
BQT cấp cao
LSVIP
Cập nhật Vietnamese Friendly Link 2.0.4 phiên bản tương thích với XF 2.3 dành cho những bạn bị lỗi bên dưới:
Mã:
Unsupported operand types: null + array src/addons/Xfrocks/VietnameseFriendlyLink/Listener.php:34

Back