Tổng hợp key kích hoạt Windows và Microsoft Office các phiên bản
  • Bầu cử Quốc hội Mỹ giữa nhiệm kỳ

Cập nhật: 10:15 17/11/2022

Hạ viện
    210 Dân chủ
    218 Cộng hòa
    7 chưa xác định
    218
    Thượng viện
    50 Dân chủ
    49 Cộng hòa
    1 chưa xác định
    50

Tổng hợp key kích hoạt Windows và Microsoft Office các phiên bản

• Chủ đề tạo bởi ms365vn
  • Ngày gửi
ms365vn
ms365vn
Trả lời: 26 Lượt xem: 2.248 Biểu cảm: 11
Keys Microsoft Office kích hoạt bản quyền các phiên bản 2010, 2013, 2016, 2019 và 2021

1. Tài khoản và key kích hoạt bản quyền các phiên bản Office
* Tài khoản kích hoạt Microsoft 365

* Key kích hoạt bản quyền Microsoft Office 2021

* Key kích hoạt bản quyền Microsoft Office 2019

* Key kích hoạt bản quyền Microsoft Office 2016

* Key kích hoạt bản quyền Microsoft Office 2013

* Key kích hoạt bản quyền Microsoft Office 2010

2. Key kích hoạt bản quyền Windows 7, 10 và 11
* Key kích hoạt bản quyền Windows 7

* Key kích hoạt bản quyền Windows 10 và Windows 11

Mình sẽ thi thoảng cập nhật key mới nên các bạn cứ lưu lại mà dùng

Từ khóa
excel hướng dẫn key kích hoat mới nhất office powerpoint word
26 Bình luận
H

hoavouuno

Gà con
Xin chào các bạn! Mình mới tham gia diễn đàn nên còn bỡ ngỡ, mong các bạn giúp đỡ.
Mình đang cần key Windows 8 Pro VL, vì main máy mình thuộc đồ cổ không hỗ trợ cài win 8.1 được nên đành cài win 8. Mong các bạn giúp đỡ, cám ơn!

ms365vn

ms365vn

Búa Gỗ
Xin chào các bạn! Mình mới tham gia diễn đàn nên còn bỡ ngỡ, mong các bạn giúp đỡ.
Mình đang cần key Windows 8 Pro VL, vì main máy mình thuộc đồ cổ không hỗ trợ cài win 8.1 được nên đành cài win 8. Mong các bạn giúp đỡ, cám ơn!
Bác thử cách trên xem đc k chọn phím 3 để kích hoạt KMS

ms365vn

ms365vn

Búa Gỗ
Mật khẩu truy cập e đổi thành ms365vn nha tránh bị quét ạ

Sửa lần cuối:
H

hptrungduc

Gà con
Có gì đâu tại bác k chịu tìm tòi thôi gà mờ quá nên vậy =))
thì cũng tìm tòi b ạ, nhưng cũng hơi loằng ngoằng tại giờ get CID cũng khó. còn nếu mà mình chấp nhận ra mua thì ta lại không thể nhắn tin được cùng nhau tới post này rồi.

ms365vn

ms365vn

Búa Gỗ
thì cũng tìm tòi b ạ, nhưng cũng hơi loằng ngoằng tại giờ get CID cũng khó. còn nếu mà mình chấp nhận ra mua thì ta lại không thể nhắn tin được cùng nhau tới post này rồi.
Cứ cài 365 song phang 1 trong số mấy tài khoản miễn phí kia vào không phải xoắn nha bác còn k biết làm nhắn ultraview đây e làm cko nkah

H

hptrungduc

Gà con
Cứ phang mấy tài khoản miễn phí kia vào không phải xoắn nha bác còn k biết làm nhắn ultraview đây e làm cko nkah
thì đúng như b nói là muốn tìm tòi ấy, chứ vụ dùng trình điều khiển từ xa thì mình cũng thử đủ kiểu rồi, cái cơ bản là sau fac lại máy vẫn mất bản quyền các thứ, muốn khôi phục cũng lại loằng ngoằng tiếp. đợi cái key để nó dán thẳng vào main cho sướng, tại mình cũng hay mày mò vọc vạch để lấy kinh nghiệm, nên cứ vài hôm lại fac lại một lần cho vui kkk

ms365vn

ms365vn

Búa Gỗ
thì đúng như b nói là muốn tìm tòi ấy, chứ vụ dùng trình điều khiển từ xa thì mình cũng thử đủ kiểu rồi, cái cơ bản là sau fac lại máy vẫn mất bản quyền các thứ, muốn khôi phục cũng lại loằng ngoằng tiếp. đợi cái key để nó dán thẳng vào main cho sướng, tại mình cũng hay mày mò vọc vạch để lấy kinh nghiệm, nên cứ vài hôm lại fac lại một lần cho vui kkk
Không có cái key Office nào dán thẳng vào main cko bác đâu nên bác bớt ảo tưởng về khoản này. Bác cài lại là mất hết. Trừ key Win có thể còn chứ cài bản ghost thì nó crack sẵn cũng mất nốt nha bác.

H

hptrungduc

Gà con
Không có cái key Office nào dán thẳng vào main cko bác đâu nên bác bớt ảo tưởng về khoản này. Bác cài lại là mất hết. Trừ key Win có thể còn chứ cài bản ghost thì nó crack sẵn cũng mất nốt nha bác.
hihi thế bạn chưa thử rồi, không mất bạn nhé, win 11 pro + off 21 rt key xịn (tất nhiên là vẫn đi xin) mình fac lại lần đầu tưởng mất, kích lại bằng cmd nhưng lỗi, fac lại lần 2 vì ngứa mắt, lần 2 lỡ tay quên lưu cái mục spp lại, tưởng mất mà vào check vẫn còn nguyên bản quyền, không rõ có phải mình dùng lại cái script cài off của bản trước khi fac nữa hay không.

ms365vn

ms365vn

Búa Gỗ
hihi thế bạn chưa thử rồi, không mất bạn nhé, win 11 pro + off 21 rt key xịn (tất nhiên là vẫn đi xin) mình fac lại lần đầu tưởng mất, kích lại bằng cmd nhưng lỗi, fac lại lần 2 vì ngứa mắt, lần 2 lỡ tay quên lưu cái mục spp lại, tưởng mất mà vào check vẫn còn nguyên bản quyền, không rõ có phải mình dùng lại cái script cài off của bản trước khi fac nữa hay không.
Vậy thì bác cứ tìm key xịn theo cách mà bác nghĩ =)) E xin phép k bàn luận thêm =))

H

hptrungduc

Gà con
mình cũng tưởng mất cái key phục cả tuần giời bên một forum khác, cài đúng bản off cũ vào vẫn còn nên thấy hơi là lạ, đang đợi cơ hội fac lại lần 3 xem có mất không!!

H

hptrungduc

Gà con
đây bạn, tưởng mất mà nó tự dán lại, nên mình cũng thấy là lạ. có khi nào vụ này là mới không, tại nghe phong thanh các cụ bàn nhau là ms nó đang triển khai dần cho mọi ứng dụng của nó sau này chuyển đổi thành key kỹ thuật số hết.

Tệp tin đính kèm

• Ảnh chụp màn hình 2023-04-18 135844.png
    Ảnh chụp màn hình 2023-04-18 135844.png
    33 KB · Lượt xem: 30
ms365vn

ms365vn

Búa Gỗ
đây bạn, tưởng mất mà nó tự dán lại, nên mình cũng thấy là lạ. có khi nào vụ này là mới không, tại nghe phong thanh các cụ bàn nhau là ms nó đang triển khai dần cho mọi ứng dụng của nó sau này chuyển đổi thành key kỹ thuật số hết.
Xem lại xem phải key crack k hay key xịn =))

Back