XF2 [8WR] XenPorta 2 (Portal) PRO | Diễn đàn công nghệ số

Addon 2x XF2 [8WR] XenPorta 2 (Portal) PRO

• Chủ đề tạo bởi tienlinh 
  • Ngày gửi
T
tienlinh 
Trả lời: 8 Lượt xem: 1.829 Biểu cảm: 0
tienlinh gửi tài nguyên mới:

XF2 [8WR] XenPorta 2 (Portal) PRO - tạo trang chủ Xenforo 2 - Tạo trang chủ cho diễn đàn Xenforo 2 của bạn với nhiều tính năng hay

Addons XF2 [8WR] XenPorta 2 (Portal) PRO có tính năng tạo trang chủ cho diễn đàn Xenforo của bạn với nhiều tùy chọn và tính năng hay. Có thể nói, XenPorta 2 xứng đáng là lựa chọn tối ưu nhất cho việc tạo trang chủ diễn đàn với nhiều tùy biến theo các phong cách website.

XenPorta là một hệ thống bài viết và giao diện cho phép bạn cung cấp một cái nhìn chuyên nghiệp hơn cho trang chủ diễn đàn của bạn. Nó được xây dựng hoàn toàn trong cấu trúc hiện có của XenForo và không thêm bất kỳ loại nội...

Đọc thêm về tài nguyên này...

8 Bình luận
T

thahtrung06 

Special Operator
Thành viên BQT
ĐHV đặc biệt
VIP 1
Cho mình xin cái này với ạ :)
Bạn được tặng gói VIP 1 thời hạn 2 ngày để trải nghiệm và tải về addons VIP! Sau khi hết hạn VIP, tài khoản của bạn sẽ tự động trở về bình thường.

T

thahtrung06 

Special Operator
Thành viên BQT
ĐHV đặc biệt
VIP 1
:( cảm ơn bác ạ, nhưng mình đang ko biết vì sao mình ko tải đc, click vào link tải nó đếm lùi xong click vào button nó lại về https://vn-t.com/resources/
Mình đã test các tài khoản VIP thấy tải về bình thường và trên hệ thống đã ghi nhận bạn đã tải addons này về.

T

tienlinh 

Administrator
Thành viên BQT
tienlinh đã cập nhật XF2 [8WR] XenPorta 2 (Portal) PRO-tạo trang chủ đẹp với một phiên bản tài nguyên mới:

XenPorta 2 (Portal) PRO 2.2.0.2 - Nhật ký thay đổi

• HOÀN TOÀN làm lại cách thể hiện các loại chủ đề trong bản cập nhật này. Trong phiên bản trước, việc quảng bá một loại chủ đề không phải là "thảo luận" sẽ làm mất định dạng đặc biệt của loại chủ đề đó. Ví dụ: Nếu bạn quảng bá một chủ đề câu hỏi / câu trả lời, bạn sẽ mất quyền kiểm soát biểu quyết câu trả lời. Bản cập nhật này giúp bạn có thể quảng bá bất kỳ loại chủ đề nào, trong khi vẫn giữ các quyền điều khiển đặc biệt đó.
Xin nhắc lại rằng XF2.2 vẫn đang trong giai đoạn...

Đọc thêm về tài nguyên cập nhật này...

T

tienlinh 

Administrator
Thành viên BQT
tienlinh đã cập nhật XF2 [8WR] XenPorta 2 (Portal) PRO-tạo trang chủ đẹp với một phiên bản tài nguyên mới:

2.2.0.5 - Thay đổi

• Thanh trượt đặc trưng đã được thiết kế lại một chút và giờ đây sẽ mở rộng một cách duyên dáng ra ngoài chiều rộng hình ảnh trên các bố cục linh hoạt.
  • Các thuộc tính kiểu cụ thể của XenMedio đã được chuyển sang XenMedio. Nếu bạn mất quyền truy cập vào thuộc tính style của nó, hãy cài đặt phiên bản XenMedio mới nhất hoặc xây dựng lại XenMedio nếu bạn đã cài đặt nó.

Đọc thêm về tài nguyên cập nhật này...

Back