[Tổng Hợp] Các addons thống kê forum dành cho Xenforo 2
  • Bầu cử Quốc hội Mỹ giữa nhiệm kỳ

Cập nhật: 10:15 17/11/2022

Hạ viện
    210 Dân chủ
    218 Cộng hòa
    7 chưa xác định
    218
    Thượng viện
    50 Dân chủ
    49 Cộng hòa
    1 chưa xác định
    50

[Tổng Hợp] Các addons thống kê forum dành cho Xenforo 2

• Chủ đề tạo bởi Admin 
  • Ngày gửi
Admin
Admin 
Trả lời: 5 Lượt xem: 1.553 Biểu cảm: 1
Xin chào anh em trên diễn đàn VNT.
Hầu như mọi người sau khi cài diễn đàn bằng Xenforo đều cần có addons thống kê cho forum, và đều đang tìm kiếm rất nhiều. Để đáp ứng được yêu cầu đó, mình quyết định tổng hợp các addons thống kê thường dùng cho Xenforo 2 để mọi người dễ theo dõi và hỗ trợ. Cần là có.

1. Brivium - Modern Statistics 3.1.2 tải về tại đây.​
2. [BS] Live forum statistics 1.2.1 tải về tại đây.​
3. [AddonFlare] (AJAX) Advanced Forum Stats 1.7.0 tải về tại đây.​
4. Forum istatistik sistemi (Forum statistics system) 3.1.3 tải về tại đây.​

Các addons này hầu như ai cũng biết và đều hỗ trợ XF 2.2, nếu các bạn đang dùng XF 2.1 thì có thể tải về phiên bản cũ hơn phiên bản hiện tại được mình đưa ra trên đây. Nếu ai cài addons trên bị lỗi thì đặt câu hỏi tại đây nha, có thời gian mình sẽ hướng dẫn cài đặt, giúp bạn sửa lỗi và cấu hình từng cái. Ai biết thì hỗ trợ thành viên giúp mình nhé.

Mong mọi người thông cảm và ủng hộ. :D:D:D

Từ khóa
addons thống kê advanced forum forum statistics modern statistics thống kê forum
5 Bình luận
T

tienlinh 

Administrator
Thành viên BQT
2 addons thống kê đầu tiên rất hay, nếu có thể, @Admin@thahtrung06 xem xét cho tải miễn phí 2 loại này.

Admin

Admin 

Super Administrator
BQT cấp cao
LSVIP
2 addons thống kê đầu tiên rất hay, nếu có thể, @Admin@thahtrung06 xem xét cho tải miễn phí 2 loại này.
Về cơ bản, addons ở dạng VIP hoặc SVIP đều là do mình hoặc các thành viên tự mua về nên được đảm bảo chất lượng. Các thành viên chia sẻ addons đều được tự do chọn danh mục Tài nguyên cũng như di chuyển danh mục tài nguyên đã đăng.

Vấn đề miễn phí tải về addons ở dạng VIP sẽ được quyết định trong tương lai sau khi lấy ý kiến của các thành viên nhé!

GeoVN

GeoVN

Gà con
Mình nâng cấp tài khoản, chuyển khoản thành công rồi sao tài khoản còn chưa cấp vip thế ạ ?

T

thahtrung06 

Special Operator
Thành viên BQT
ĐHV đặc biệt
SVIP
Mình nâng cấp tài khoản, chuyển khoản thành công rồi sao tài khoản còn chưa cấp vip thế ạ ?
Cảm ơn bạn đã sử dụng dịch vụ trên forum VNT. BQT diễn đàn VNT đã kiểm tra và nâng cấp lên VIP 1 cho bạn, đồng thời bạn sẽ nhận được thêm mã giảm giá để nâng cấp lên gói VIP về sau.

Trân trọng.

Ủng hộ forum VNT

Forum VNT rất mong nhận được tấm lòng hảo tâm của bạn

Textlink

Thống kê trực tuyến

Thành viên trực tuyến
1
Khách ghé thăm
18
Robot trực tuyến
15
Tổng số truy cập