Cách khắc phục tài khoản bị tạm ngưng do phá vỡ hệ thống
  • Bầu cử Quốc hội Mỹ giữa nhiệm kỳ

Cập nhật: 10:15 17/11/2022

Hạ viện
    210 Dân chủ
    218 Cộng hòa
    7 chưa xác định
    218
    Thượng viện
    50 Dân chủ
    49 Cộng hòa
    1 chưa xác định
    50

Cách khắc phục tài khoản bị tạm ngưng do phá vỡ hệ thống

• Chủ đề tạo bởi Vietnamgsm
  • Ngày gửi
V
Vietnamgsm
Trả lời: 3 Lượt xem: 1.593 Biểu cảm: 0
Tài khoản của em bị tạm ngưng vì phá vỡ hệ thống. Em đã kháng nghị 3-4 lần đều không thành công và được phản hồi rất nhanh. Tài khoản em chạy ads cá nhân từ 2019, chưa từng xài mã khuyến mãi hay cái gì, thanh toán trả trước đang hoàng. Vậy các chuyên gia cho em hỏi về cách khắc phục vấn đề trên, làm thế nào em có thể mở được tài khoản, và tiếp tục chạy quảng cáo được cho website bên em?
Xin chân thành cảm ơn!

3 Bình luận
Admin

Admin 

Super Administrator
BQT cấp cao
LSVIP
Lỗi tài khoản Google Ads bị tạm ngưng do “Chính sách phá vỡ hệ thống” như hình bên dưới là một lỗi mơ hồ và khó xử lý nhất hiện nay

1636282132986

Lỗi này phát sinh bởi nhiều nguyên nhân. Trong đó, 1 số nguyên nhân sau thường bị khóa nhất
  1. Website của bạn bị khóa nhiều lần trước đây vì lý do: Chạy bùng tiền Google
  2. Quảng cáo với thẻ đã bị khóa. Nếu thẻ bạn dùng đã bị khóa sẽ bị lỗi này ngay
  3. Quảng cáo các loại lách luật như: Website tải file trên di động (vào web và tải file apk)
  4. Quảng cáo các dịch vụ bị cấm: Như tiền ảo, ICO …
Bạn có thể nói cụ thể hơn bạn có vi phạm các điều gì như 4 mục ở trên đây hay không. Để giải quyết lỗi Google Ads bị tạm ngưng này các bạn vào link này để gửi kháng cáo.

Nhớ điền đầy đủ thông tin của mình vào bao gồm: Tên, chiến dịch bị tạm ngưng, email, số điện thoại, ID khách hàng là ID tài khoản bị tạm ngưng, Website trong chiến dịch, từ khóa trong chiến dịch, địa chỉ đường phố, …

Sau khi điền xong thông tin các bạn ấn nút Gửi để hoàn tất và cho biết Google đã trả lời bạn như thế nào để được trợ giúp nhé!

V

Vietnamgsm

Gà con
Lỗi tài khoản Google Ads bị tạm ngưng do “Chính sách phá vỡ hệ thống” như hình bên dưới là một lỗi mơ hồ và khó xử lý nhất hiện nay

Lỗi này phát sinh bởi nhiều nguyên nhân. Trong đó, 1 số nguyên nhân sau thường bị khóa nhất
  1. Website của bạn bị khóa nhiều lần trước đây vì lý do: Chạy bùng tiền Google
  2. Quảng cáo với thẻ đã bị khóa. Nếu thẻ bạn dùng đã bị khóa sẽ bị lỗi này ngay
  3. Quảng cáo các loại lách luật như: Website tải file trên di động (vào web và tải file apk)
  4. Quảng cáo các dịch vụ bị cấm: Như tiền ảo, ICO …
Bạn có thể nói cụ thể hơn bạn có vi phạm các điều gì như 4 mục ở trên đây hay không. Để giải quyết lỗi Google Ads bị tạm ngưng này các bạn vào link này để gửi kháng cáo.

Nhớ điền đầy đủ thông tin của mình vào bao gồm: Tên, chiến dịch bị tạm ngưng, email, số điện thoại, ID khách hàng là ID tài khoản bị tạm ngưng, Website trong chiến dịch, từ khóa trong chiến dịch, địa chỉ đường phố, …

Sau khi điền xong thông tin các bạn ấn nút Gửi để hoàn tất và cho biết Google đã trả lời bạn như thế nào để được trợ giúp nhé!
mấy vấn đề này chung chung quá, e cũng đã tìm hiểu qua và kháng nghi mấy lần rồi không được a, không biết nguyên nhân do đâu

T

tienlinh 

Administrator
Thành viên BQT
mấy vấn đề này chung chung quá, e cũng đã tìm hiểu qua và kháng nghi mấy lần rồi không được a, không biết nguyên nhân do đâu
Bạn cần cụ thể, chi tiết thì mọi người mới có thể giúp bạn được. Mình thấy, bạn đang không muốn tiết lộ thông tin Google đã trả lời bạn, nội dung bạn thực hiện kháng cáo như thế nào.

Ủng hộ forum VNT

Forum VNT rất mong nhận được tấm lòng hảo tâm của bạn

Textlink

Thống kê trực tuyến

Thành viên trực tuyến
1
Khách ghé thăm
11
Robot trực tuyến
21
Tổng số truy cập
33