Bị lỗi href should represent a valid URL xenforo
  • Bầu cử Quốc hội Mỹ giữa nhiệm kỳ

Cập nhật: 10:15 17/11/2022

Hạ viện
    210 Dân chủ
    218 Cộng hòa
    7 chưa xác định
    218
    Thượng viện
    50 Dân chủ
    49 Cộng hòa
    1 chưa xác định
    50

• Chủ đề tạo bởi bloghocpiano
  • Ngày gửi
bloghocpiano
bloghocpiano
Trả lời: 13 Lượt xem: 1.554 Biểu cảm: 0
Hi cả nhà.

Web https://yopovn.com của e tự nhiên share fb ko dc, nó báo lỗi này ạ

Nhưng nếu e copy link lại oke. Anh chị nào giúp e fix với ạ.

13 Bình luận
T

thahtrung06 

Special Operator
Thành viên BQT
ĐHV đặc biệt
Cái này có thể do lỗi liên quan đến Style bạn đang dùng, bạn đang dùng Styles nào vậy?

bloghocpiano

bloghocpiano

Gà con
Ko hiểu sao share fb của e nó bị lỗi a ạ :( a có thể giúp e fix với được ko anh

Admin

Admin 

Super Administrator
BQT cấp cao
LSVIP
Rất tiếc! Mình thấy bạn @bloghocpiano không kiên trì để xây dựng một diễn đàn bằng Xenforo đã vội chuyển sang mã nguồn mở khác. Trước mình cũng gặp một số thành viên khác, được một thời gian rất ngắn cài diễn đàn bằng Xenforo, gặp khó khăn một chút đã chuyển sang cài mã nguồn mở khác và hệ quả tất yếu là sớm đóng cửa trang web đó.

Kết luận: Các bạn cần kiên trì và tìm cách vượt qua khó khăn thì mới có thể phát triển được.

bloghocpiano

bloghocpiano

Gà con
Rất tiếc! Mình thấy bạn @bloghocpiano không kiên trì để xây dựng một diễn đàn bằng Xenforo đã vội chuyển sang mã nguồn mở khác. Trước mình cũng gặp một số thành viên khác, được một thời gian rất ngắn cài diễn đàn bằng Xenforo, gặp khó khăn một chút đã chuyển sang cài mã nguồn mở khác và hệ quả tất yếu là sớm đóng cửa trang web đó.

Kết luận: Các bạn cần kiên trì và tìm cách vượt qua khó khăn thì mới có thể phát triển được.
hi anh, do không có sự phát triển với lại thấy không tạo được cộng đồng nên em ngưng diễn đàn anh ạ.
Tập trung vào https://bloghocpiano.com em thấy cũng ổn, với lại blog đợt này e muốn tập trung nhiều hơn. Và vì thời gian không có mà cũng không có ai chăm sóc diễn đàn. Em thì chỉ có tranh thủ ptrien dc bloghocpiano, với page cũng như 1 số việc khác.
Chứ diễn đàn xenforo vẫn dùng tốt mak anh. Em mới chuyển qua web truyện, hy vọng sẽ có thể đẩy nó hiệu quả hơn.

bloghocpiano

bloghocpiano

Gà con
Diễn đàn yopovn.com hoạt động tính ra ngày cũng dc 150 user truy cập, nhưng em thấy vẫn chẳng đi tới đâu.

Back